(24-7-2562) นางคนึงนิจ ศรีษะโคตร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลมหาสารคาม รับมอบเงินบริจาคจำนวน 5,000 บาท และพัดลม 1 ตัว จากคุณพ่ออุดม – คุณแม่หวานใจ ศรีทำบุญ พร้อมครอบครัว เพื่อสนับสนุนการดำเนินงาน โรงพยาบาลมหาสารคาม
![คุณพ่ออุดม คุณแม่หวานใจ ศรีทำบุญ บริจาคเงิน 5,000 บาท พร้อมพัดลม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2019/07/MSKH-NEWS-0485-848x480.jpg)
(24-7-2562) นางคนึงนิจ ศรีษะโคตร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลมหาสารคาม รับมอบเงินบริจาคจำนวน 5,000 บาท และพัดลม 1 ตัว จากคุณพ่ออุดม – คุณแม่หวานใจ ศรีทำบุญ พร้อมครอบครัว เพื่อสนับสนุนการดำเนินงาน โรงพยาบาลมหาสารคาม